ขายคอนโดที่ หัวหิน มาลิบู เขา เต่า (Malibu Kao Tao) 105 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ฿7,500,000

ประจวบคีรีขันธ์ หาดเขาตะเกียบ เขาเต่า หัวหิน คอนโดติดทะเล คอนโดริมทะเล คอนโดวิวทะเล คอนโดใกล้ทะเล

ราคา ฿7,500,000

฿71,429 / ตร.ม. (ค่าใช้จ่ายโอนคนละครึ่ง)

รหัส ID : 6994

105 ตร.ม.

ชั้น 5

2 ห้องนอน

2 ห้องน้ำ

ขายคอนโดที่ หัวหิน เดอะ บรีซ คอนโด หัวหิน (The Breeze Condominium Hua Hin) 56.88 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ฿5,500,000

เขาตะเกียบ หาดเขาตะเกียบ หัวหิน คอนโดวิวทะเล คอนโดใกล้ทะเล

ราคา ฿5,500,000

฿96,695 / ตร.ม. (ค่าใช้จ่ายโอนคนละครึ่ง)

รหัส ID : 6961

56.88 ตร.ม.

ชั้น 4

1 ห้องนอน

1 ห้องน้ำ

ขายคอนโดที่หัวหินบ้านดาวเต็มฟ้า (Baan Dao Tem Fah) 65.82 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ฿13,900,000

ประจวบคีรีขันธ์ หาดหัวหิน หัวหิน คอนโดติดทะเล คอนโดริมทะเล คอนโดวิวทะเล คอนโดใกล้ทะเล

ราคา ฿13,900,000

฿211,182 / ตร.ม. (ค่าใช้จ่ายโอนคนละครึ่ง)

รหัส ID : 6859

65.82 ตร.ม.

ชั้น 3

2 ห้องนอน

2 ห้องน้ำ

ขายคอนโดที่ หัวหิน เดอะ แซงชัวรี หัวหิน (The Sanctuary Hua Hin) 47.40 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ฿5,250,000

ประจวบคีรีขันธ์ เขาตะเกียบ หาดเขาตะเกียบ หัวหิน คอนโดวิวทะเล คอนโดใกล้ทะเล

ราคา ฿5,250,000

฿110,759 / ตร.ม. (ค่าใช้จ่ายโอนคนละครึ่ง)

รหัส ID : 7413

47.40 ตร.ม.

ชั้น 2

1 ห้องนอน

1 ห้องน้ำ

ขายคอนโดที่หัวหิน เดอะ แซงชัวรี หัวหิน (The Sanctuary Hua Hin) 98 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ฿12,500,000

ราคา ฿12,500,000

฿127,551 / ตร.ม. (ค่าใช้จ่ายโอนคนละครึ่ง)

รหัส ID : 6563

98 ตร.ม.

2 ห้องนอน

2 ห้องน้ำ

Sold Out ขายคอนโดที่ หัวหิน บ้านแสนสุข คอนโดมิเนียม หัวหิน (Baan Sansuk Condominium Hua Hin) วิวทะเล วิวสระว่ายน้ำ 74.43 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

รหัส ID : 9210

74.43 ตร.ม.

ชั้น 1

2 ห้องนอน

2 ห้องน้ำ

sold out

Sold Out ขายคอนโดที่ หัวหิน บ้านแสนสุข คอนโดมิเนียม หัวหิน (Baan Sansuk Condominium Hua Hin) วิวทะเล วิวสระว่ายน้ำ 80 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

รหัส ID : 9565

80 ตร.ม.

ชั้น 4

2 ห้องนอน

2 ห้องน้ำ

sold out

ขายคอนโดที่ หัวหิน บ้านแสนสุข คอนโดมิเนียม หัวหิน (Baan Sansuk Condominium Hua Hin) 78 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ฿7,900,000

ราคา ฿7,900,000

฿101,282 / ตร.ม. (ค่าใช้จ่ายโอนคนละครึ่ง)

รหัส ID : 10016

78 ตร.ม.

ชั้น 3

2 ห้องนอน

2 ห้องน้ำ

ขายคอนโดที่ หัวหิน บ้านแสนสุข คอนโดมิเนียม หัวหิน (Baan Sansuk Condominium Hua Hin) 56.18 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ฿3,900,000

ราคา ฿3,900,000

฿69,420 / ตร.ม. (ค่าใช้จ่ายโอนคนละครึ่ง)

รหัส ID : 9970

56.18 ตร.ม.

ชั้น 3

1 ห้องนอน

1 ห้องน้ำ

ขายคอนโดที่ หัวหิน บ้านแสนสุข คอนโดมิเนียม หัวหิน (Baan Sansuk Condominium Hua Hin) 56.18 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ฿4,300,000

ราคา ฿4,300,000

฿76,540 / ตร.ม. (ค่าใช้จ่ายโอนคนละครึ่ง)

รหัส ID : 9656

56.18 ตร.ม.

ชั้น 6

1 ห้องนอน

1 ห้องน้ำ